குருஜியின் மாலைமலர் வார ராசிபலன்கள் (19.2.2018 – 25.2.2018)

மேஷம்:

வாரம் முழுவதும் ராசிநாதன் செவ்வாய் ஆட்சி வலுவுடன் இருப்பதால் மேஷத்திற்கு நன்மைகள் மட்டுமே நடக்கும் வாரமாக இது இருக்கும். வெளிநாட்டு ஏற்றுமதி இறக்குமதி போன்றவைகளிலும், திரவம் சம்பந்தப்பட்ட தொழில் வகைகளிலும் இருப்பவர்களுக்கு நல்ல வருமானம் இருக்கும். சுக்கிரன் லாப ஸ்தானத்தில் உள்ளதால் சினிமா, டிவி போன்ற துறைகளில் இருப்போர் இந்த சாதகமான நேரத்தை எதிர்கால முன்னேற்றத்திற்கு பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

இதுவரை வீடு வாங்க தடை இருந்தவர்களுக்கு தடை நீங்கி நல்ல வசதியான வீடு அமைய போகிறது. வாடகை வீட்டில் இருப்பவர்கள் இனிமேல் குத்தகை அடிப்படை வீட்டிற்காவது மாற முடியும். சிக்கலில் இருந்த தொழில் வியாபாரம் போன்றவைகள் மீண்டும் எழுச்சியுடன் நடைபெறப்போகும் காலம் வந்து விட்டது. பெண்கள் சம்பந்தப்பட்ட மங்கள நிகழ்ச்சிகளால் சிலர் சகோதரிகளுக்கோ, மகள்களுக்கோ, பேத்திகளுக்கோ கடன் வாங்கி செலவு செய்ய வேண்டி இருக்கும்.

ரிஷபம்:

இந்தவாரம் தொழில் விஷயத்தில் ரிஷபத்திற்குச் சங்கடங்கள் இருந்தாலும் முடிவில் அனைத்தும் சாதகமாகவே முடியும். எனவே வேலை தொழில் வியாபாரம் போன்றவைகளில் சிக்கல்கள் எதுவும் இருக்கப் போவது இல்லை, ஆனால் ரிஷபத்தினர் இப்போது எவரையும் நம்பி ஜாமீன் போடுவதோ, யாருக்கும் வாக்கு கொடுப்பதோ கூடாது. போட்டிபந்தயங்கள், லாட்டரிச்சீட்டு, ரேஸ் போன்றவை இப்போது கை கொடுக்காது. எதிலும் பேராசைப்படாமல் இருப்பது நல்லது.

நெருங்கியவர்களே எதிராகத் திரும்ப வாய்ப்பு இருப்பதால் அனைத்திலும் நிதானமாக இருங்கள். உறவினர்களுடன் கவனமாகப் பழகுவது நல்லது. தேவையற்ற வாக்குவாதங்கள், சிறு சண்டைகள் வரலாம். வீடு, வாகன, தாயார் விஷயத்தில் செலவுகள் இருக்கும். தாயாருக்கு ஏதேனும் வாங்கிக் கொடுப்பீர்கள். குடும்பப் பிரச்னைகளை விவேகத்துடன் கையாள்வது நல்லது. எங்கும், எதிலும் கோபப்பட்டு பேச வேண்டாம். வீண் செலவுகளும் விரயங்களும் இருக்கும்.

மிதுனம்:

ஏழாமிடத்தில் சனி அமர்ந்து ராசியை பார்ப்பதால் சில மிதுன ராசிக்காரர்களுக்கு வாழ்க்கைத் துணைவரிடம் வாக்குவாதங்களும், கருத்து வேறுபாடுகளும், கசப்பான அனுபவங்களும் இருக்கும். யோகாதிபதி சுக்கிரன் வலுவுடன் இருப்பதால் எல்லா விஷயங்களும் நிறைவாக முடியும். வலுப்பெற்ற செவ்வாய் ராசியை பார்ப்பதால் பேச்சில் கவனமாக இருக்க வேண்டும். நீண்டதூரப் பயணங்களால் லாபங்கள் இருக்கும். வெளிநாட்டுப் பயணங்களும் உண்டு. தந்தைவழியில் ஆதரவு உண்டு.

ஆறில் செவ்வாய் இருப்பதால் கொடுக்கல் வாங்கல்களில் கவனமாக இருப்பது நல்லது. மக்கள் பிரதிநிதிகள், அரசு ஊழியர்கள் போன்றவர்கள் எதையும் நிதானமுடன் அணுக வேண்டும். ராஜகிரகங்கள் வலுவுடன் இருப்பதால் எது வந்தாலும் சமாளிப்பீர்கள். புத்திசாலியான மிதுன ராசிக்காரர்களுக்கு இந்த வாரம் சோதனைகள் எதுவும் இல்லை. கலைத்துறையினருக்கு இது சிறப்பான வாரம். சிலர் புகழ் அடையும்படியான சம்பவங்கள் நடக்கும். பெண்கள் உதவுவார்கள்.

கடகம்:

வார ஆரம்ப நாட்களில் ராசிநாதன் சந்திரன் வலுப் பெறுவதால் இந்த வாரம் கடகத்திற்கு இனிமையாகவே அமையும். சென்ற சிலவாரங்களாக உங்களுக்கு எந்த விஷயங்களில் பிரச்னைகள் இருந்து வந்ததோ அவை அனைத்தும் உங்கள் மனம் போலவே தீர்ந்து நன்மைகள் நடக்கும். சிலருக்கு ஆலயப் பணிகளில் ஈடுபாடு வரும். திருக்கோயில்களைச் சுற்றித் தொழில் புரிபவர்கள் மேன்மை அடைவீர்கள். பெண்களுக்கு அருமையான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் வாரம் இது.

உங்களில் சிலருக்கு தலைமைப் பொறுப்பு கிடைக்கும். மற்றவர்களை வழி நடத்துவீர்கள். கணவன், மனைவி உறவு நன்றாக இருக்கும். தோல்வி மனப்பான்மையை உதறித் தள்ளி வெற்றியைத் தரும் வேலைகளை முனைப்புடன் செய்ய வேண்டிய வாரம் இது. ஜென்மராசியில் ராகு இருந்து உங்களுடைய செயல்திறமையை முடக்கிப் போட்டு உங்களை சோம்பலாக்க பார்த்தாலும் மற்ற யோக கிரகங்கள் வலுவாக இருப்பதால் ராகுபகவான் நன்மைகளையே அதிகம் செய்வார் என்பது நிச்சயம்.

சிம்மம்:

வாரத்தின் ஆரம்ப நாளே சந்திராஷ்டமமாக அமைந்தாலும் ராசிநாதன் சூரியன் குருவின் பார்வையில் இருப்பதால் சிம்மராசிக்கு கெடுதல்கள் எதுவும் இல்லாமல் நன்மைகள் மட்டுமே நடக்கும் வாரம் இது. இளைய பருவத்தினர் சிலருக்கு காதல் வரும். வருமானத்தைச் சேமிக்க முடியாமல் வீண்செலவு செய்ய வேண்டி இருக்கும். புதிய முயற்சிகளையும் தொலை தூர பிரயாணங்களையும் இந்த வாரம் தவிர்க்கவும். சிலருக்கு இதுவரை வராமல் இழுத்தடித்த பணம் வந்து சேரும்.

அண்ணன், அக்காக்கள் உதவுவார்கள். தந்தை வழி உறவினர்களிடம் பிரச்னைகள் வரலாம். சிலருக்கு பெண்களால் லாபம் உண்டு. ராசிநாதன் சூரியன் ராசியைப் பார்ப்பதால் அந்தஸ்து, கௌரவம் பழுதுபடாது. எண்ணங்கள் செயலாகி நினைத்தது நடக்கும். சொன்னது பலிக்கும். 18-ம் தேதி காலை 6.29 முதல் 20-ம் தேதி மதியம் 2.02 வரை சந்திராஷ்டம நாட்கள் என்பதால் இந்த நாட்களில் நீண்ட தூர பயணங்களை தவிர்ப்பது நல்லது. புதிய முயற்சிகள், ஆரம்பங்கள் எதையும் மேற்கண்ட நாட்களில் செய்ய வேண்டாம்.

கன்னி:

ராசிநாதன் புதன் ஆறாமிடத்தில் மறைந்தாலும் குருவின் பார்வையில் இருக்கிறார் என்பதால் கன்னிக்கு இந்த வாரம் எல்லா விஷயங்களும் கொஞ்சம் இழுபறியாக இருந்தாலும் இறுதியில் உங்களுக்கு நன்மைகள் நடந்தே தீரும். நீடித்த குறைபாடுகளான சர்க்கரை, ரத்தஅழுத்தம் போன்றவைகளால் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் இப்போது பரிசோதனை செய்து கொள்வது நல்லது. முக்கியமாக கண்சோதனை செய்து கொள்ளுங்கள். உயரமான இடங்களுக்கு செல்லும் போது கவனம் தேவை.

புதிய முயற்சிகள், முதலீடுகளை இந்த வாரம் தவிர்க்கவும். வீட்டில் ஆபரணச் சேர்க்கையும் வீட்டிற்குத் தேவையான பொருட்கள் வாங்குதலும் நடக்கும். 20-ம் தேதி மதியம் 2.02 முதல் 22-ம் தேதி இரவு 7.23 வரை சந்திராஷ்டம நாட்கள் என்பதால் மேற்கண்ட தினங்களில் புதிய முயற்சிகள் எதையும் துவங்காமல் இருப்பது நல்லது. இந்த நாட்களில் மனம் அலைபாய்ந்து கொண்டிருக்கும் என்பதால் வாழ்க்கையை பாதிக்கும் முடிவுகள் எதையும் எடுக்க வேண்டாம்.

துலாம்:

வாக்கு ஸ்தானாதிபதியான செவ்வாய் ஆட்சி நிலையில் சுபத்துவமாக இருப்பதால் இந்த வாரம் நீங்கள் மனமுவந்து சொல்லும் வார்த்தைகள் பலிக்கும். துலாம் ராசிக்காரர்கள் தன்னம்பிக்கையுடன் செயலாற்றும் வாரம் இது. சிலர் எதையும் பேசி ஜெயிப்பீர்கள். சிலருக்கு பொன்பொருள் சேர்க்கை உண்டு. குடும்பத்தில் இருந்து வந்த பிரச்சினைகள் தீரும். கணவன் மனைவி உறவு நல்லபடியாக மாறும். பிரிந்த தம்பதியினர் ஒன்று சேர்வார்கள். வியாபாரிகளுக்கு லாபம் அதிகம் இருக்கும்.

வருமானத்தில் எந்தவித குறைவும் இருக்காது. சொந்தத்தொழில் செய்பவர்கள் தொழில் விரிவாக்கத்தினை நல்லமுறையில் செய்யலாம். அலுவலகங்களில் சுமுகமான சூழ்நிலை இருக்கும். 20,23 ஆகிய நாட்களில் பணம் வரும். 22-ம் தேதி இரவு 7.23 முதல் 24-ம் தேதி இரவு 10.43 வரை சந்திராஷ்டம நாட்கள் என்பதால் இந்த நாட்களில் எந்த ஒரு ஆரம்பங்களையும் செய்ய வேண்டாம். புதிதாக ஒருவரை அறிமுகப்படுத்தி கொள்வது போன்ற விஷயங்களை இந்த நாட்களில் தள்ளி வைக்கவும்.

விருச்சிகம்:

விருச்சிக ராசிக்காரர்களுக்கு சோதனைகள் முடிந்து விட்ட காலம் இது. மனதைத் தளர விட வேண்டாம். இனிமேல் ஏழரைச்சனியின் தொந்தரவுகள் உங்களுக்கு இருக்காது. இந்த வருடத்தோடு உங்கள் பிரச்னைகள் அத்தனையும் ஒழியும் என்பது உறுதி. ராசிநாதன் செவ்வாய் ஆட்சியாக இருப்பதால் இதுவரை இதைச் செய்யலாமா, அதைச் செய்யலாமா என்று தயங்கிக் கொண்டிருந்த விருச்சிக ராசிக்காரர்கள் யாவரும் துணிச்சலுடன் செயலாற்றும் வாரமாக இது இருக்கும்.

கிரகநிலைகள் சாதகமாக திரும்புவதால் உங்களுடைய மனதைரியமும், செயல் திறனும் கூடுதலாகும். அலுவலகத்தில் சாதகமான மாற்றங்கள் இருக்கும். 21,22 ஆகிய நாட்களில் பணம் வரும். 24-ம் தேதி இரவு 10.43 முதல் 27-ம் தேதி அதிகாலை 12.31 வரை சந்திராஷ்டம நாட்கள் என்பதால் முக்கிய முடிவுகள் எதையும் இந்த நாட்களில் எடுக்க வேண்டாம். மனம் ஒரு நிலையில் இல்லாமல் சற்று எரிச்சலான ஒரு நிலையில் இருப்பீர்கள் என்பதால் அமைதியைக் கடைப்பிடிப்பது நல்லது.

தனுசு:

முப்பது வயதுகளில் இருக்கும் இளம் வயது தனுசுவினர் சிலருக்கு இந்த வாரம் மத்தளத்திற்கு இரண்டு பக்கமும் இடி என்பதைப் போல தொழிலிலும், வீட்டிலும் ஒரு விஷயத்தின் நடுவில் சிக்கிக் கொண்டு அவஸ்தைப்படும் நிலைமை இருக்கும். குறிப்பாக சிலர் வீட்டில் மனைவி, அம்மாவிற்கு நடுவிலும் அலுவலகத்தில் முதலாளிக்கும் மேனேஜருக்கும் நடுவிலும் மாட்டிக் கொண்டு தலையைப் பிய்த்துக் கொள்வீர்கள். பெண்களுக்கு இது உற்சாகமான வாரம்.

கடன் பிரச்னைகள் படிப்படியாக குறைய ஆரம்பிக்கும். 30 வயதுகளில் இருப்பவர்களின் எதிர்காலம் பற்றிய மாற்றங்கள் தொடங்கும் வாரம் இது. சிலருக்கு குலதெய்வ வழிபாடோ புனித யாத்திரையோ அமையும். பண விஷயத்தில் குறைப்பட்டுக் கொள்ள எதுவும் இல்லை. பணப்புழக்கம் கையில் இருக்கும். கொடுக்கும் வாக்கைக் காப்பாற்ற முடியும். வீடு வாங்குவதற்கு இருந்த தடைகள் நீங்கி கட்டிய வீடோ அல்லது காலிமனையோ, வாங்க ஆரம்பங்கள் இருக்கும்.

மகரம்:

மகர ராசிக்காரர்களுக்கு குறிப்பிட்டுச் சொல்லும்படியான பலன்களாக இந்தவாரம் நீங்கள் செய்யும் எந்தக் காரியமும் தடைபடாமல் நிறைவேறும் என்பதைச் சொல்லலாம். வார பிற்பகுதியில்தான் உங்களுக்கு நல்லபலன்கள் நடக்கும். என்னதான் பிரச்னைகள் இருந்தாலும் பணவரவிற்கு குறை இருக்காது. எனவே எதையும் சமாளித்து விடுவீர்கள். ராசிநாதன் சனி பனிரெண்டாமிடத்தில் வலுப் பெறுவதால் அனைத்திலும் எதிர்பாராத மறைமுக தனலாபம் இப்போது உண்டு.

பிறந்த இடத்திலிருந்து தூரத்தில் இருப்பவர்கள் நன்மைகளை அடையப் பெறுவீர்கள். குடும்பத்தை விட்டுப் பிரிந்து வேலைக்காக வெளியிடம் சென்றவர்களுக்கு நல்ல பலன்கள் நடக்கும். உங்களில் சிலர் எந்தநேரமும் பரபரப்பாக அலைந்து கொண்டிருப்பீர்கள். அரசியல்வாதிகளுக்கு எதிரிகள் பின்னால் குழி பறிப்பார்கள் என்பதால் பேசும் போது வார்த்தைகளில் கவனமாக இருங்கள். கிராமப்புறங்களில் வசிப்பவர்களுக்கு மனது சந்தோஷப்படும் நிகழ்ச்சிகள் நடைபெறும்.

கும்பம்:

கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு அனைத்திலும் வருமானம் கிடைக்கும் வாரமாக இது இருக்கும். உங்களில் சிலருக்கு எடுக்கும் முயற்சிகள் யாவும் பரம்பொருளின் அருளினால் சுலபமாக முடிந்து நன்மைகளும், லாபங்களும் உண்டு. விசா எதிர்பார்த்து காத்திருந்தவர்களுக்கு இந்தவாரம் கிடைக்கும். சிலருக்கு வெளிநாட்டு பயணம் அமையும். ஏற்றுமதி, இறக்குமதி தொழில் செய்வோர் நன்மை பெறுவார்கள். அம்மாவின் மூலம் ஆதாயங்கள் வரும்.. கலைஞர்களுக்கு இது நல்ல வாரம்.

பெண்களுக்கு அலுவலகங்களில் தொந்தரவுகள் குறைய ஆரம்பிக்கும். இதுவரை நடந்து வந்த எதிர்மறை பலன்கள் இனிமேல் இருக்காது. நாளை நீங்கள் நன்றாக இருக்கப் போவதற்கான வழிமுறைகள் இப்போதே ஆரம்பிக்கத் துவங்கும். கடந்த இரண்டு, மூன்று வருடங்களாக உழைப்புக்கேற்ற பலன் கிடைக்காமலும், முயற்சி செய்தும் காரியம் கைகூடாமலும், கொஞ்சம் கூட அதிர்ஷ்டம் ஒத்துழைக்காமலும் இருந்த கும்ப ராசிக்காரர்களுக்கு அதிர்ஷ்டங்களை தரும் வாரம் இது.

மீனம்:

மீனராசிக்கு இந்த வாரம் கிரகங்கள் நன்மை செய்யும் அமைப்பில் இருப்பதால் இந்த சாதகமான நேரத்தில் இளைய பருவத்தினர் தங்களது எதிர்காலத்தை பற்றிய திட்டமிடலையும் அதை நோக்கி போவதற்கான அடிப்படைகளையும் அமைத்துக் கொள்ளுவது நல்லது. மனச்சுமைகள் எதையும் கொடுக்காத நல்ல வாரம்தான் இது. எட்டாமிடம் வலுப்பெறுவதால் சிலருக்கு பங்குச்சந்தை, சூதாட்டம் போன்றவைகளில் ஓரளவு வருமானம் இருக்கும்.

வலுப்பெற்ற செவ்வாய் சோதனைகளை தடுத்து நிறுத்தி உங்களை பாதுகாப்பார் என்பதால் எதிலும் முட்டுக்கட்டைகளை சந்தித்து கஷ்டப்பட்டுக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு இந்த வாரம் முதல் நல்வழி பிறக்கும். வாழ்க்கை சுமுகமாகச் செல்லும். நல்ல வேலை கிடைக்காத இளையபருவத்தினர் மனதிற்கு பிடித்த வேலையில் சேருவீர்கள். சிலருக்கு சம்பள உயர்வு, பதவி உயர்வு போன்றவைகள் கிடைக்கும். சுயதொழில் செய்பவருக்கு நல்ல முன்னேற்றம் உண்டு.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*


Retype the CAPTCHA code from the image
Change the CAPTCHA codeSpeak the CAPTCHA code